Bienvenue, Visiteur ! S'enregistrer Accueil Club911.Net Recherche Liste des membres Calendrier Aide

Aller à :

Poster une réponse 
Bonjour à tous !
Auteur Message
nicolaslpf
Non-enregistré

Envoyé le 26-04-2020 à 11:13
Bigsmile Bonjour à tous !

Région de résidence : Île-de-France

Bonjour à tous,

Je m'appelle Nicolas j'ai 31 ans et je compte faire l'acquisition d'une Porsche 3.0 ou 3.2 cette année pour faire un restomod.

Je viens sur ce forum pour échanger avec les connaisseurs qui pourront répondre à mes questions sur comment s'organiser pour bien restaurer le véhicule, ou trouver les bonnes pièces, quelles seront les pièces dont j'aurais besoin, etc...

J'espère pouvoir trouver des réponses à toutes les questions que j'aurais grâce à la communauté Porshe ici présente Smile
Citer ce message dans une réponse
9646259 Hors ligne
Membre Cotisant n°325

Envoyé le 26-04-2020 à 11:37

Bienvenue. Wink
Jean-Marie
Trouver tous les messages de cet utilisateur Citer ce message dans une réponse
Chapapi Hors ligne
Délégué Ile de France n°4937

Lieu : Sud Essonne
Envoyé le 26-04-2020 à 15:02

Bienvenue et bonnes recherches Thumbup
Golf R Hors ligne
Membre Cotisant n°6418

Lieu : Hauts de Seine
Envoyé le 26-04-2020 à 17:41

Bienvenue et bonne recherche : Wink
Thumbup
Joël72 Hors ligne
GO Grand Ouest n°5375

Lieu : GRENOUILLE LAND
Envoyé le 26-04-2020 à 21:18
Bonjour à tous !

Bienvenue
C est quoi un restomod
G.O G.O
dédé du bayou Hors ligne
Délégué Sud Est n°4820

Lieu : Golfe de Botnie
Envoyé le 27-04-2020 à 08:19

bienvenue
Visiter le site internet de cet utilisateur Trouver tous les messages de cet utilisateur Citer ce message dans une réponse
lule Hors ligne
Posteur Confirmé
**

Lieu : gard
Envoyé le 27-04-2020 à 15:40

Bienvenue Thumbup
Franck_92 Hors ligne
Membre Cotisant n°4823

Lieu : Paname et environs
Envoyé le 30-04-2020 à 17:17

Bienvenue Exclamation
Naturally Aspirated only :P
qualegonna
Non-enregistré

Envoyé le 30-04-2020 à 17:27

7 món quà tặng cho bạn thân nam cực kỳ ý nghĩa

Trong cuộc đời của mỗi con người, để có được một người bạn luôn bên cạnh và sẻ chia thật sự không hề dễ dàng. Vì vậy mà hãy trân trọng những người bạn thân đã gắn bó cùng bạn qua những khoảng thời gian vui vẻ lẫn buồn đau nhé. Và để thay lời tri ân đến bạn thân nam của mình, hãy tham khảo bài viết dưới đây để chọn ra món quà thích hợp nhất để tặng quà cho bạn thân của mình. Xem thêm: https://about.me/quatanglegonna

Đồng hồ

Một chiếc đồng hồ sang trọng và phù hợp sẽ là một trong những thứ tuyệt vời nhất mà bạn có thể dành tặng cho người bạn thân nam của mình. Với tính thiết thực cao của mình, chiếc đồng hồ sẽ được người bạn ấy rất yêu quý và sử dụng mọi lúc mọi nơi cho mà xem.

İmage

Đồ thể thao

Nếu như người bạn thân của bạn rất yêu và thường xuyên tham gia những hoạt động thể thao thì còn món quà nào thích hợp hơn cho anh ấy bằng một bộ đồ thể thao của đội bóng yêu thích nhi. Chắc hẳn rằng người bạn của bạn sẽ rất hạnh phúc bởi món đồ này đấy.

Buổi đi ăn

Đôi khi một buổi đi ăn nhẹ nhàng và thời gian dành cho nhau còn quý giá hơn bất kì loại vật chất nào khác. Chính vì thế đừng ngần ngại mở lời mời người bạn thân con trai của mình đi ăn như một món quà dành tặng đến anh ấy nhé. Xem chi tiết: https://www.youtube.com/channel/UCeEJtG2...HXRZ5ClhxQ

Nước hoa

Không chỉ phụ nữ mà đàn ông cũng cần sử dụng nước hoa để thể hiện lên khí chất và phong cách của bản thân. Và nếu như anh chàng bạn thân của bạn chưa tìm được một loại nước hoa phù hợp thì hãy tặng cho bạn ấy một chai nước hoa thật xịn sò bạn nhé.

Giày

Bất kỳ người con trai nào cũng yêu thích giày cả. Chính vì thế mà nếu như bạn đang không biết nên chọn món quà gì cho người bạn thân nam của mình thì một chiếc giày sẽ là một lựa chọn an toàn và vô cùng sáng suốt đấy

İmage

Đồ công nghệ

Một món đồ công nghệ sẽ khác là đắt đỏ. Tuy nhiên đi kèm với giá cả ấy thì cũng thể hiện lên tấm lòng và sự quý trọng của bạn đối với người bạn thân là nam của mình. Chính vì vậy, nếu như điều kiện cho phép thì đừng ngần ngại mua một món đồ công nghệ làm quà cho bạn mình nhé.

Sách

Sách sẽ luôn là món quà tinh tế và phù hợp nhất dành cho những người ham học hỏi và có tính phấn đấu cao. Nếu như người bạn thân của bạn sở hữu tính chất như thế thì chắc chắn anh ấy sẽ rất yêu quý những cuốn sách mà bạn tặng cho mà xem. Tham khảo thêm: https://vimeo.com/quatangbantrai
Citer ce message dans une réponse
Poster une réponse 

Aller à :

Ce site n'est pas un site officiel du groupe Porsche, site/forum personnel à but non lucratif / Association Loi 1901, copyright Club911.net 2024
Tous les noms et marques de produits ou autres marques cités dans ce site sont déposés par leurs propriétaires respectifs.
Porsche®, 911®, 964®, 993®, 996®, 997®, 991®, 356®, 718®, 992®, Boxster®, Carrera®, Cayman®, Cayenne®, Targa®, Tiptronic®, Tequipment®, Panamera®, Macan®, Taycan® sont des marques déposées de : Dr.Ing.h.c.F.Porsche AG.

Moteur MyBB 1.6.11, © 2002-2024 MyBB Group. Theme created by Justin S. Adaptation for Club911.Net by Indienestmonnom & whinpo. Hébergement et maintenance par LOKRIS.